સેમસંગ ગેલેક્સી નોંધ 10: અપેક્ષિત સ્પષ્ટીકરણો, સુવિધાઓ અને વધુ – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

સેમસંગ ગેલેક્સી નોંધ 10: અપેક્ષિત સ્પષ્ટીકરણો, સુવિધાઓ અને વધુ – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

ગેલેક્સી નોટ 10 એ સેમસંગનો બીજો મોટો ફ્લેગશિપ ફોન છે. પરંપરાગત રીતે, ગેલેક્સી નોટ ફોન એસ 10 સીરીઝ ફોનોમાં વિસ્તરણ કરવામાં આવ્યું છે. પરંતુ ત્રણ એસ 10 મોડેલો પહેલેથી જ અસ્તિત્વમાં છે અને ગેલેક્સી એ શ્રેણી મોટી રીફ્રેશ મેળવી રહી છે, સેમસંગ પણ નોટ શ્રેણીને ફરીથી શરૂ કરવા સજ્જ છે. સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 ઑગસ્ટની શરૂઆતમાં લોન્ચ થશે.

લોન્ચિંગની આગળ, સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 એ સંખ્યાબંધ બિનસત્તાવાર દેખાવ કર્યા છે. આગામી સેમસંગ ગેલેક્સી નોંધ 10 વિશે આપણે જે જાણીએ છીએ તે અહીં છે.

ગેલેક્સી નોંધ 10 પ્રો

ગેલેક્સી એમ અને ગેલેક્સી એની જેમ, સેમસંગ હવે ગેલેક્સી નોટને શ્રેણી જેવી સારવાર આપવા માંગે છે. આનો અર્થ એ છે કે આપણે સેમસંગને ગેલેક્સી નોટ 10 ના વિવિધ પ્રકારો શરૂ કરવાની અપેક્ષા રાખી શકીએ છીએ. રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 પ્રો પર પ્રારંભ કરશે, જે 5 જી સુસંગતતા સહિતની બહેતર સ્પષ્ટીકરણો અને સુવિધાઓ સાથે આવશે. આ ફોનની શરૂઆત સેમસંગના ગેલેક્સી એસ 10 5 જીનું છે, જે આ વર્ષના પ્રારંભમાં લોન્ચ થઈ હતી.

નવી ડિઝાઇન, સ્ક્રીન

સેમસંગે હંમેશાં તેના ફોન પર શ્રેષ્ઠ ડિસ્પ્લે ગુણવત્તા આપી દીધી છે, ખાસ કરીને પ્રીમિયમના. ગેલેક્સી નોટ 10, રિફ્રેશ રેટ્સ સાથે ઉચ્ચ રીઝોલ્યુશન ડિસ્પ્લે સાથે પરંપરાને ચાલુ રાખી શકે છે, જે OnePlus One Pro ની સાથે પ્રયાસ કરે છે તેના જેવું જ છે. ગેલેક્સી નોટ 9 પર કોઈ નોટ નહોતી. અને એવું લાગે છે કે ગેલેક્સી નોટ 10 પર ક્યાંય કોઈ રન નોંધાયો નહીં હશે. જોકે, ગેલેક્સી એસ 10 ફોન્સ પર જોવા મળતા ફોનને પંચ-હોલ કૅમેરાથી આવવાની ધારણા છે. સેમસંગ ગેલેક્સી નોટ 10 એ 6.4-ઇંચ ડાયનેમિક એમઓએમએલડી ડિસ્પ્લે સાથે આવે છે. પ્રો મોડેલમાં 6.7-ઇંચ પર સહેજ મોટી સ્ક્રીન હશે.

આરઆઇપી 3.5 એમએમ હેડફોન જેક

સેમસંગ 3.5 એમએમ હેડફોન જેકની હત્યામાં અન્ય એન્ડ્રોઇડ પ્લેયર્સ સાથે જોડાયો છે. કંપનીએ તેના પ્રપંચી ગેલેક્સી ફોલ્ડમાં 3.5 એમએમ હેડફોન પહેલેથી જ દૂર કર્યો હતો. ગેલેક્સી નોટ 10 3.5 એમએમ હેડફોન જેક ધરાવનાર પ્રથમ મોટો સેમસંગ ફોન હશે. પરંતુ યુ.એસ. ટાઈપ-સી પોર્ટ અને એસ-પેન સ્ટાઈલસ માટેના મૂળમાં સ્લોટ નહીં ચાલે છે.

વધતા સુધારાઓ

ગેલેક્સી નોટ 10 માં સેમસંગના મોટા ડિઝાઇન ફેરફારમાં ટ્રીપલ રીઅર કેમેરા સેટઅપ શામેલ છે. સેમસંગનાં ગેલેક્સી નોટ 10 ના ક્વાડ-કેમેરા વેરિએન્ટ્સ રજૂ કરવાનાં અહેવાલો પણ છે. એસ-પેન સ્ટાઈલસને બહેતર રીમોટ કંટ્રોલ્સમાં કેટલાક સુધારણા થવાની પણ અપેક્ષા છે.

પ્રથમ પ્રકાશિત: જૂન 30, 2019 18:29 IST

Top