વધતી સંક્રાન્તિ 2020 સૂચિ, પ્લેસમાં થ્રી-ટાયર સ્પર્ધા – મીર્ચી 9

વધતી સંક્રાન્તિ 2020 સૂચિ, પ્લેસમાં થ્રી-ટાયર સ્પર્ધા – મીર્ચી 9

સંક્રાન્તિ -2020-ટોલીવુડ-સૂચિ - આલુ-અર્જુન - ત્રિવિક્રમ, -મહેશે-બાબુ'સ-સેરિલુરુ-નેકેવેવરૂ, -બાળક્રિષ્ણ-વગેરે સંગ્રંતિ તેલુગુ ફિલ્મ ઉદ્યોગ માટે મોટો સોદો છે, અને સામાન્ય રીતે, તહેવારોની અવધિનો લાભ લેવા માટે ઘણી ફિલ્મો લાઇનમાં હોય છે. વર્ષોથી, તે તારાઓ વચ્ચેની રસપ્રદ સ્પર્ધામાં પરિણમ્યું છે. 2020 એક વિશિષ્ટ ત્રણ ટ્રાયર સમાપ્તિ સાથે બીજું એક હોવાનું વચન આપે છે.

જાહેરાત સાથે Sharwanand માતાનો સંક્રાંતિ 2020 માટે નવી ફિલ્મ Sreekaram અનન્ય અથડામણ સુયોજિત કરવામાં આવી છે. શરુઆત માટે, અઠવાડિયાના અંતમાં એક જ સમયે લગભગ છ ચલચિત્રો મુકવામાં આવે છે. આ વર્તમાન સટ્ટાકીય તારીખો છે અને તેના વિશેની સત્તાવાર ઘોષણાઓની રાહ જોવી જરૂરી છે.

અથડામણનો પ્રથમ સેટ સુપરસ્ટાર રજનીકાંત અને નંદમુરી બાલકૃષ્ણ વચ્ચેનો એક છે. બન્ને અભિનેતાઓ, દુર્બર અને અનામાંકિત કે એસ રવિકુમાર ઝંપલાની આગામી ચલચિત્રો, સંક્રાંતિ 2020 માટે નક્કી કરવામાં આવી છે. ભૂતપૂર્વએ પહેલેથી જ તેની તારીખ, 9 જાન્યુઆરીની તારીખને લૉક કરી દીધી છે.

સ્ટાઇલિશ સ્ટાર આલુ અર્જુન સાથેના સુપરસ્ટાર મહેશ બાબુ એ પછીની અને સૌથી ઉત્તેજક અથડામણ, જો તે સફળ થાય. તેમની આગામી ફિલ્મો અનિલ રવિપુડી (સારી લેરુ નીકુ ઇવરુ) અને ત્રિવિક્રમ શ્રીનિવાસ સાથે આવી રહી છે. ભૂતપૂર્વ વિશે સત્તાવાર જાહેરાત પહેલાથી કરવામાં આવી છે.

ત્રીજો ભાગ સાઈ ધર્મમ તેજ અને શરવાનંદ વચ્ચે રહેશે. આ કિસ્સામાં, બાદના શ્રીકારામ ઉત્પાદકોએ સંક્રાંતિ 2020 માટે તેની મુક્તિ નિશ્ચિત કરી છે, જ્યારે પ્રતી રોજુ પાંડેજ (મારુતિ દિગ્દર્શક) એક સાથે આવવાની બાકી છે.

જેમ કોઈ પણ અવલોકન કરી શકે છે તેમ, સમાન કેટેગરીના વરિષ્ઠ અને જુનિયર બોક્સ ઓફિસ પર અથડાશે જે સંક્રાંતિ 2020 સુપર ડૂઅર આકર્ષક બનાવશે. જો કે, દરેકને સમયસર આવવું જોઈએ, કેમ કે કેટલાકએ કોઈ ચોક્કસ સમય ફ્રેમની પુષ્ટિ કરી નથી.

સંક્રાન્તિ -2020-ટોલીવુડ-સૂચિ - આલુ-અર્જુન --- ત્રિવિક્રમ, -મહેશે-બાબુ'સ-સરિલેરુ-નેકેવવરૂ, -બાળક્રિષ્ણ-વગેરે ગ્રોઇંગ સંક્રાંતિ 2020 સૂચિને ચૂકી જશો નહીં , પ્લેસ સંક્રાન્તિમાં થ્રી-ટાયર સ્પર્ધા , તેલુગુ ફિલ્મ ઉદ્યોગ માટે મોટો સોદો છે, અને સામાન્ય રીતે, ઘણી ફિલ્મો છે … નિનુ વીદાની નીદાનુ નેન ટ્રેઇલર ટોક- રેગ્યુલર ઘોસ્ટ ટેલમાં નવું એન્ગલ મિસ ટ્રેઇલર ટૉક નહીં: રેગ્યુલર ઘોસ્ટ ટેલમાં નવું એન્ગલ , સંદીપ કિશનની નવી ફિલ્મનું નાટકીય ટ્રેઇલર નિન વીદાની નીદાનુ નેન બહાર છે. આ … પ્રિય કૉમરેડ - કન્ટિન વિડિઓ સોંગ પ્રિય કૉમરેડને ચૂકી જશો નહીં- કૅન્ટિઅન સોંગ એક વિડિઓ તરીકે કામ કરે છે , એક સ્માર્ટ ચાલમાં, પ્રિય કૉમરેડના નિર્માતાઓએ આ વિડિઓ ગીત પ્રકાશિત કર્યું છે … વાયએસ- જગન - કેસીઆર ચૂકી નથી કેસેસિયર માટે મૌસિયા જોગ્ન ગુંજારૂપ શું છે? વિઝ્યુઅલ સ્મોલસેલ પ્રોગ્રામિંગ રિસેપ્ટ રિઝર્વેસ્ટ્સ એન્સેન્ટ્રિઅલ એંજિનિઅલ રિસોર્ટ્સ અન્વેષણ કર્યું હતું. આઇપીએન ચીન … કેન્દ્રીય નિષ્ણાતોએ કેસીઆરના દરખાસ્ત અંગે ચિંતા વ્યક્ત કરી હતી મિસ નથી આંધ્ર નિષ્ણાતો ચિંતિત KCR દરખાસ્તને તેલંગાણા મુખ્યમંત્રી K ચંન્દ્રશેખર રાવ વિશે આંધ્ર સહયોગથી એક નવો પ્રોજેક્ટ સૂચિત છે …

Top