એવેન્જર્સ એન્ડગેમે ફરીથી રીલીઝ કર્યું: નવા પોસ્ટ-ક્રેડિટ દ્રશ્યોમાં શું છે? – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

એવેન્જર્સ એન્ડગેમે ફરીથી રીલીઝ કર્યું: નવા પોસ્ટ-ક્રેડિટ દ્રશ્યોમાં શું છે? – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

એવેન્જર્સ પોસ્ટ ક્રેડિટ દ્રશ્યો endgame
એવેન્જર્સ અહીં છે: એન્ડગેમના પોસ્ટ-ક્રેડિટ દ્રશ્યોમાં શામેલ છે.

માર્વેલ સ્ટુડિયોએ એવેન્જર્સને ફરીથી રીલીઝ કર્યું છે: પસંદ કરેલ નોર્થ અમેરિકન થિયેટર્સમાં એન્ડગેમ. તે જાણી શકાતું નથી કે ફિલ્મ અન્ય દેશોમાં ફરીથી રજૂ થશે. એવું કહેવામાં આવે છે કે મૂવીને ફરી રજૂ કરવાનાં એક કારણોમાં વૈશ્વિક બોક્સ ઓફિસ પર એન્ડગેમ ભૂતકાળ અવતાર મળી શકે છે, પરંતુ તે એકમાત્ર હેતુ નથી.

અન્ય અને સંભવતઃ સૌથી મોટો હેતુ સ્પાઇડર મેનને પ્રોત્સાહન આપવાનો છે: ફાર ફ્રોમ હોમ, આગામી એમસીયુ ફિલ્મ અને એન્ડગેમ પછી પ્રથમ.

મૂવીઝને પહેલેથી જ જોતા મૂવીરોને આકર્ષવા માટે, માર્વેલ થોડા ટૂંકા દ્રશ્યોમાં ફેંકી દીધી છે. તેમાં કાઢી નાખેલા દ્રશ્ય, સ્ટેન લીને શ્રદ્ધાંજલિ અને ફાર ફ્રોમ હોમનો એક દ્રશ્ય શામેલ છે. હવે ઉત્તર અમેરિકામાં રીલીઝ થયા પછી, તે દ્રશ્યોની ચોક્કસ સામગ્રીની વિગતો બહાર છે.

સ્ક્રિનન્ટ મુજબ, દ્રશ્ય સ્ટેન લી શ્રદ્ધાંજલિથી શરૂ થાય છે. આ ફૂટેજ નવું નથી અને માર્વેલ દંતકથામાંથી ક્લિપ્સને વર્ષોથી ડઝનેક માર્વેલ ફિલ્મોમાં તેના પ્રસિદ્ધ કેમેરોઝને શૂટિંગ કરીને કાપી લેવામાં આવી છે. તે ટેક્સ્ટ સાથે સમાપ્ત થાય છે, “સ્ટેન, અમે તમને 3000 ને પ્રેમ કરીએ છીએ,” જે ફિલ્મમાં બોલાતી લીટીમાંથી કૉલબૅક છે.

પછીનું દ્રશ્ય કાઢી નાખેલ દ્રશ્ય છે, જેમાં હલ્કનો સમાવેશ થાય છે. માર્ક રફ્લોના પાત્રને તેના બદલાવ-અહમ બ્રુસ બૅનર સાથે મર્જ કરવામાં આવ્યું હતું જેથી બૅનરના મગજમાં અને હલ્કના બ્રહ્ન સાથે સંપૂર્ણ સંતુલિત પ્રાણી બનાવવામાં આવે. તે કૉમિક્સના પ્રોફેસર હલ્કના ઘણા રસ્તાઓમાં સમાન છે, પરંતુ તે બરાબર નથી. આ દ્રશ્યમાં બેનર / હલ્કની પ્રસ્તાવ હોઈ શકે તેવું દ્રશ્ય છે.

તે બર્નિંગ ઇમારતમાંથી નાગરિકોને બચાવવાનો છે અને આગ લડવૈયાઓ સાથેનો સરળ સંબંધ વહેંચવા લાગે છે. વૃદ્ધ, angrier હલ્ક સાથે આ અશક્ય હતું. માર્વેલ કહે છે તે દ્રશ્ય અપૂર્ણ છે. હલ્કના હોઠ જ્યારે વાત કરે છે ત્યારે તે ખસી જતા નથી.

તેને ફોન કોલ અને જવાબો મળે છે. આ દ્રશ્ય તેમની સાથે સમાપ્ત થાય છે, “સ્ટીવ કોણ?”, સ્ટીવ રોજર્સનો ઉલ્લેખ કરે છે જે તેમને નતાશા અને સ્કોટ લેંગ સાથેની મીટિંગ માટે બોલાવે છે.

અંતિમ દ્રશ્ય ફાર હોમથી છે. નિક ફ્યુરી અને મારિયા હિલ મેક્સિકોના દૂરના શહેરમાં છે. દેખીતી રીતે, નિક એ ચહેરા (કદાચ એક પ્રાથમિક) સાથે ચક્રવાતને લોકો અને મિલકતને નષ્ટ કરી શકે છે, જોકે હિલ અસંતુષ્ટ છે. જેક ગિલેનહેલનું રહસ્યમય આવે છે અને ફ્યુરી અને હિલને ચેતવણી આપે છે કે તેઓ રાક્ષસ સાથે કાંઈ કરવાનું નથી ઇચ્છતા. જ્યારે તેઓ હિલચાલ સાંભળે છે અને એલિમેન્ટલનો સામનો કરે છે ત્યારે દ્રશ્ય સમાપ્ત થાય છે.

સ્પાઇડર મેન: ફાર ફ્રોમ હોમ ઇન ઇન્ડિયા 4 જુલાઇ, અને વિશ્વભરમાં જુલાઇ 5 ના રોજ રિલીઝ થાય છે.

Top